[wanabidii] MESEJI YA MHESHIMIWA FREEMAN MBOWE KWA WATANZANIA

MESEJI YA MBOWE HII HAPA.
------------------------------------------------------
''bwana kabunju, 

salaam. 

Rejea Mazungumzo yangu kuhusu Mhe.Joyce Mukya (MB) ambaye yuko safarini.

Nitashukuru akibadilishiwa booking yake aweze kuondoka New York Tarehe 1 Dec siku ya Jumaapili kurejea Dubai na Kuunganisha Dar Tar 3 Dec. 

Mbowe,KUB.


Cc.
Mhe.Joyce Mukya''

--------------------------------------------------------


DAH. HII NI FEDHEHA YA AINA YAKE, na haya ndio yanayoitwa matumizi mabaya ya Madaraka, sijui kwanini Tunaoa ikiwa hatuwaheshimu na kuwajali wake zetu mbele ya jamii. pole sana mh. mbowe. tutaendelea kuambizana ukweli tu.

--
Send Emails to wanabidii@googlegroups.com
 
Kujiondoa Tuma Email kwenda
wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com Utapata Email ya kudhibitisha ukishatuma
 
Disclaimer:
Everyone posting to this Forum bears the sole responsibility for any legal consequences of his or her postings, and hence statements and facts must be presented responsibly. Your continued membership signifies that you agree to this disclaimer and pledge to abide by our Rules and Guidelines.
---
You received this message because you are subscribed to the Google Groups "Wanabidii" group.
To unsubscribe from this group and stop receiving emails from it, send an email to wanabidii+unsubscribe@googlegroups.com.
For more options, visit https://groups.google.com/groups/opt_out.
Previous
Next Post »
Thanks for your comment